ห้องฝาก ซื้อ-ขาย > ห้องฝาก ซื้อ-ขาย แผ่นซีดี เทป หนังสือหรือไฟล์เพลงต่างๆ

ด่วนๆๆๆ เพลงจากแผ่นเสียง

<< < (2/3) > >>

เมืองเพชร:

--- อ้างจาก: ชาตรี ที่ 21/มี.ค./16 09:00น. ---ผมสนใจ แต่อยากทราบว่าต้องช่วยค่าจัดทำเท่าไหร่ครับ ผมขอจองก่อนเลย ขอบคุณครับ. :'e:31

--- End quote ---
เดี๋ยวจะเร่งจัดส่งให้นะครับ   ขอเวลาสักวันสองวัน

--- อ้างจาก: หนุ่มวิชญ์ ที่ 23/มี.ค./16 09:37น. ---สนใจครับ แต่อยากจะทราบว่ามีเพลงไรบ้าง บอกได้ไหมครับ

ขออภัยครับไม่สามารถบอกชื่อเพลงทั้งหมดได้ สามสี่ร้อยเพลงพิมพืไม่ไหว

ชรัช2498:
ผมสนใจขอมาลงชื่อเข้าร่วมกิจกรรมดีๆคั้งนี้ด้วยคนครับ แต่พิมพ์ข้อความหลายครั้งก็จะมีข้อความว่าข้อความสั้นไปหรือตอบกระทู้แบบไร้สาระทุกครั้งเลยไม่ว่าจะพยายามพิมพ์ข้อความที่คิดว่าไม่น่าจะสั้นหรือไร้สาระ แล้วผมต้องดำเนินการต่ออย่างไรรบกวนช่วยแจ้งให้ทราบด้วยนะครับ

ชาตรี:

--- อ้างจาก: ชรัช2498 ที่ 23/มี.ค./16 18:54น. ---ผมสนใจขอมาลงชื่อเข้าร่วมกิจกรรมดีๆคั้งนี้ด้วยคนครับ แต่พิมพ์ข้อความหลายครั้งก็จะมีข้อความว่าข้อความสั้นไปหรือตอบกระทู้แบบไร้สาระทุกครั้งเลยไม่ว่าจะพยายามพิมพ์ข้อความที่คิดว่าไม่น่าจะสั้นหรือไร้สาระ แล้วผมต้องดำเนินการต่ออย่างไรรบกวนช่วยแจ้งให้ทราบด้วยนะครับ

ผมเข้าใจว่าพี่ชรัสคงจะพิมพ์ข้อความติดกันยาวเกินไป ไม่ค่อยเว้นวรรค พี่ชรัสต้องเว้นวรรคให้มากหน่อย ผมว่าปัญหานี้คงจะหมดไปนะครับ. :'e:78

ชรัช2498:
ขอบคุณมากครับคุณชาตรี คำแนะนำนี้มีประโยชน์มากเลย ในครั้งต่อๆไปผมจะพยายามให้ดีขึ้นครับ

คนนนท์:
ร่วมสนับสนุนโครงการของคุณเมืองเพชรไว้หลายชุดแล้ว ผลงานไม่ผิดหวัง ขอสนับสนุนโครงการนี้อีกครั้ง ต้องทำอย่างไรบ้างโปรดแจ้งด้วยนะครับ  :'e:94

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version