ห้องฝาก ซื้อ-ขาย > ห้องฝาก ซื้อ-ขาย แผ่นซีดี เทป หนังสือหรือไฟล์เพลงต่างๆ

ด่วนๆๆๆ เพลงจากแผ่นเสียง

(1/3) > >>

เมืองเพชร:
เพิ่งริปเสร็จจากแผ่นเสียง45 สปีดหรือแผ่น7นิ้ว   มีเพลงดีๆแปลกๆประมาณ150แผ่น300กว่าเพลง  ท่านใดสนใจเชิญแจ้งครับ

ชาตรี:
ผมสนใจ แต่อยากทราบว่าต้องช่วยค่าจัดทำเท่าไหร่ครับ ผมขอจองก่อนเลย ขอบคุณครับ. :'e:31

สมพร เกาะยอ:

โถใจดีจังครับท่าน แค่ค่เผ่นเองเหรอ น่ารักมาก ๆ นี่แหละน้ำใจเหลือล้นจริง ๆ นับถือ ๆ

ขอให้รุ่งเรือง ๆ ยิ่งขึ้นไปนะท่าน

ภูแมว:
ลุงสิทธิ์ (จอมส่อง) ส่งลิงค์มาให้ถึงหน้าแชทเลยค่ะ ต้องมาแสดงตนอีกเสียงหนึ่งค่ะ  :'e:133 :'e:77 ขอบคุณนะคะ  :'e:92

ลุงวิชญ์:
สนใจครับ แต่อยากจะทราบว่ามีเพลงไรบ้าง บอกได้ไหมครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version