ห้องฟังเพลง > ฟังเพลงเสียงร้องของสมาชิก

กบจำศีล (ฟังได้แล้วครับ)

(1/2) > >>

ต้อม โฆษิต:
           ลองร้องเพลงจังหวะเร็วดูบ้าง เป็นเพลงสร้างชื่ออีกเพลงของคุณรุ่งเพชร แหลมสิงห์   เชิญฟังเลยครับ      :'e:94

คนเรียบร้อย:
.... :'e:133.....เห็นชื่อเพลง..ขำกลิ้งเลยค่ะ....  :'e:56 :'e:56 :'e:56
 :'e:49.....สวัสดีค่ะคุณต้อม...ขอโทษนะคะที่มาฟังช้า....คุณต้อมโพสต์วันที่..วรรเดินทางพอดีเลย...
...กลับมาถึงรีบเปิดฟังไม่ผิดหวังเลย 555555(ยังขำชื่อเพลงอยู่)....ขอบคุณมากๆค่ะ
....ยังเพราะเหมือนเดิม.....  :'e:78 :'e:78 :'e:78 :'e:78

ต้อม โฆษิต:
กบจำศีล...เป็นเพลงสนุกๆ แค่ชื่อเพลงยังทำให้คุณวรรขำกลิ้งได้  sp236 sp236 sp236
คนร้องก็ดีใจครับ ที่เห็นคนฟังมีความสุข   :'e:101 :'e:101 :'e:101

ขอบคุณคุณวรร ที่เข้ามาให้กำลังใจนะครับ  :'e:31

ต้อม โฆษิต:
ขอบคุณคุณชาตรี และพี่มานพมากครับ ที่กรุณาเข้ามาให้กำลังใจ  :'e:31

คนเรียบร้อย:
 :'e:108  .....เอากำลังใจมาให้....แลกกับเพลงใหม่ค่ะ ....อิอิ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version