เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปคาสเซ็ท

เทป อะโซน่า วินัย พันธุรักษ์

(1/1)

โชค นรา:
เทป อะโซน่า (ดอกกุหลาบ) หน้า 1 เพียงพิศ  หน้า 2 วินัย พันธุรักษ์ ชุด "ฉันยังรักเธอ - แม่ยอดรัก"
วันนี้นำ วินัย พันธุรักษ์ มาให้
1. แม่ยอดรัก
2. ฉันยังรักเธอ
3. เมื่อรู้ก็สาย
4. อย่าโกรธพี่เลย
5. ช้ำจริงๆ
สำหรับเพลงที่ 6 เป็นเพลงบรรเลง "แม่ยอดรัก" แต่ไม่จบเพลงเลยไม่นำมาให้

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

ภูฤดู ปักซัว:
ยุคแรกๆของเทป
ค่ายอโซน่า ก็เป็นค่ายนึงที่มีศิลปินชั้นนำอยู่
ผลงานเพลงคุณภาพ อยู่ที่นี่
ของวินัย ยุคร้องเดี่ยวที่ดังๆก็ค่ายนี้แหละ
รวมถึงเพลงนำในชุดนี้ด้วยครับ

ชัช:
ยุคแรกๆของเทป
ค่ายอโซน่า ก็เป็นค่ายนึงที่มีศิลปินชั้นนำอยู่
ผลงานเพลงคุณภาพ อยู่ที่นี่
ของวินัย ยุคร้องเดี่ยวที่ดังๆก็ค่ายนี้แหละ
รวมถึงเพลงนำในชุดนี้ด้วยครับ

(เห็นด้วยครับ)

บิน:
ขอฟังเทปคาสเซ็ทดูบ้าง  ไพเราะดีครับ  ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version