เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกกรุงที่ริปจากแผ่นเสียง

เขาจากไปเหมือนสายน้ำ(ผ) - PSสุเทพ วงค์คำแหง ตราสำเนียง ม่วงทอง

<< < (3/3)

ภูแมว:
เรือเกลือ พอๆ กับลุงวีป นะคะ  psi306 แบบว่าถ้าไม่ไปหน้าแชทคงมะเห็นมะรู้ ว่าลุงสิทธิ์บอกลายแทงไว้แถมแกล้งแอบขอลุงวีปอีก ลุงวีปไม่มีเพราะ ส่องมะเก่ง  :'e:101 ต้องมีมัคคุเทศก์ชี้ทางมา เลยตามถูดลุงวีปมาในระยะเผาขน  psi305
ขอบคุณลุงสิทธิ์ (จอมส่อง) ด้วยนะคะที่กรุณาวางเพลง แถมไปทั้งลากทั้งจูงมาจากหน้าแชทอีกอ่ะค่ะ  :'e:92 :'e:89

ธงโชติ:
ไม่เคยฟัง เขาจากไปเหมือนสายน้ำ ของสุเทพ จะเป็นเพลงเกียวกับของวงจันทร์ ไหมครับ

นายน้อย:
เริ่มตามเก็บไปเรื่อยๆครับ เกษียณคงจองสักวัน ช่วยเปิดประจำ และถ้าออโต้เมื่อไหร่เสียบทันที :'e:92 :'e:94

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version