เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกกรุงที่ริปจากแผ่นเสียง

เขาจากไปเหมือนสายน้ำ(ผ) - PSสุเทพ วงค์คำแหง ตราสำเนียง ม่วงทอง

(1/3) > >>

ประสิทธิ์:

เขาจากไปเหมือนสายน้ำ(ผ) - PSสุเทพ วงค์คำแหง
คิดเสียใหม่(ผ) - PSวงจันท์ ไพโรจน์
รำวงเมืองสุพรรณ(ผ) - PSชรัมภ์ เทพชัย
หญิงไทยใจกล้า(ผ) - PSจินตนา สุขสถิตย์

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

ลุงเริญ:
ยังไม่มีแน่นอน ต้องรีบเก็บไว้ก่อนเดี๋ยวลืม ขอบคุณครับ

เวียงสา980:
เขาจากไปเหมือนสายน้ำ เพลงนี้ยังไม่มี ค่ะ ขอเก็บด้วย นะคะ ขอบคุณมาก ค่ะ  :'e:92

ชาตรี:
คิดเสียใหม่ - วงจันท์ ไพโรจน์ เพลงนี้ชอบมากๆ ขอบคุณครับ. :'e:31

ลุงกบ:
มาขอเก็บใว้มั่ง เสียงคงแจ๋ว....เสียงไม่ดีคงไม่ปล่อย ขอขอบคุณมากครับ พี่ประสิทธิ์

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version