เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

วันนี้หยิบแผ่นสปีด 45 มาริปแจก 10 แผ่นครับ

<< < (3/7) > >>

ลุงกบ:
ขายดีจริง ชุดนี้ ทำออกมาบ่อยๆนะครับ พี่ประสิทธิ์ ขอบคุณมากครับ :'e:92 :'e:92

นักเพลงคนจน:
น่าสนใจหลายเพลงและไม่เคยฟังอีกหลายเพลงครับ โดยเฉพาะเพลงแก้ไปบ้านคุณอาครับ ขอบคุณครับที่นำมาแบ่งปันครับ

มอส:
...ได้ข่าวจาก FB เลยต้อง รีบมาเก็บก่อนครับ  :'e:37 ขอบคุณลุงสิทธิ์ มากๆๆนะครับ  :'e:92

ลุงวิชญ์:
มารับเรียบร้อยแล้วครับ แต่ยังไม่ได้ฟัง ขอบคุณเป็นอย่างยิ่งครับ

ชาตรี:
ชุดนี้เหมือนเอานักร้องที่เราไม่ค่อยรู้จักมาประชันกัน มีหลายเพลงที่ยังไม่เคยฟังมาก่อน เมื่อวานเนตเดี้ยงวันนี้ต้องรีบมารับของดี ขอบคุณครับ. :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version