เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปคาสเซ็ท

เทพ โพธิ์งาม - หลาวเกี้ยนั้ง (320)

(1/1)

หยก นิ้วทอง:

01.หลาวเกี้ยนั้ง.mp3
02.ซี๊ซั๊วสั่ง.mp3
03.คนมีรู.mp3
04.ก็แล้วจะเอายังไง.mp3
05.ค.ควายกินกล้า.mp3
06.ไม่ล่ายหลั่งใจ.mp3
07.แซงทำไม.mp3
08.อย่าเชื่อคำโบราณ.mp3
09.ซิได้บ่.mp3
10.เหม็นเต่า.mp3

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

ภูวดี:
ขอบคุณมากๆครับ ป๋าเทพ เป็นศิลปินที่ผมชอบมาก ทั้งด้านไหวพริบการแสดง
และความพยายาม ไม่ย่อท้อต่ออุปสรรคต่างๆที่เข้ามา
ผลงานเพลง ก็เป็นอีกอย่าง ที่ผมชอบฟังมาก กับความสนุกสนานที่ป๋าเทพได้สร้างสรรค์มา
ชอบครับ :'e:94
ขอบคุณป๋าเทพ และคุณหยก มากๆครับ

ชาตรี:
เทพ โพธิ์งาม - หลาวเกี้ยนั้ง เพลงชุดนี้ฟังอยู่ไม่กี่เพลง ขอบคุณครับ. :'e:31

ลิงค์โหลดม่องไปแว้ววว :'e:131

หนุ่มชาววัง2012:
ขอบคุณครับ หาเพลงสนุกๆครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version