รูปภาพเกี่ยวข้องกับบทเพลง > รูปปกแผ่นเสียง เทป

ตลก - เพลงแปลง

(1/1)

หยก นิ้วทอง:
เด๋อ 84 ซึมไปเลย

เด๋อ + ถนอม - หนุ่มนาข้าว สาวนาปลัง

เด๋อ ดู๋ ดี๋ ตลาดหัวเราะ ชุดที่ 2

เด๋อ ดู๋ ดี๋ ตลาดหัวเราะ ชุดที่ 3

เต่า หัวโจก - ฮาเชิญยิ้ม 1

เต่า หัวโจก - ฮาเชิญยิ้ม 2

เทพ โพธิ์งาม - คนสู้เมีย

เทพ โพธิ์งาม - นี่แหละผม

เทพ โพธิ์งาม - สาวเกี้ยนั๊ง

บุญโทน พระไม่ทำ - เอ้าเชียร์กันหน่อย

บุญธรรม พระประโทน - ไอ้เข่ง (ขี้คุย)

เด๋อ ดอกสะเดา - ดีกว่าอยู่ปล่าวๆ

บุญธรรม รำปะโทน - เด็กป๋า

ภูวดี:
กำลังหาชุดหลาวเกี้ยนั้งอยู่ แต่ยังหาไม่ได้เลย ปกสวยนะครับ
ม้วนนี้สภาพดีมากๆเลย :'e:93

--- อ้างจาก: ภูวดี ที่ 08/พ.ย./15 11:30น. ---กำลังหาชุดหลาวเกี้ยนั้งอยู่ แต่ยังหาไม่ได้เลย ปกสวยนะครับ
ม้วนนี้สภาพดีมากๆเลย :'e:93
--- End quote ---

อยากได้แค่ปก หรือ อยากฟังเพลงด้วยครับ ปกที่เห็นทุกปกมีเทปอยู่ครับ อยากฟังชุดไหนขอมาได้ทุกชุดครับ จะริปมาให้ฟังกันครับ สำหรับ เทพ โพธิ์งาม ชุด สาวเกี้ยนั๊ง อีกซัก 2-3 วันผมจะริปมาให้ฟังนะครับคุณ ภูวดี ขอบคุณที่ติดตามครับ

ริป เทพ โพธิ์งาม - หลาวเกี้ยนั้ง (320) มาให้เรียบร้อยแล้วนะครับ

ไปที่นี่เลยครับ https://www.plengpakjai.net/index.php?topic=34977.new#new

หนุ่มชาววัง2012:
หาเพลงสนุกๆคลายเครียดครับ ขอบคุณมากๆครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version