เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปของ ภูวดี

ไม่หล่อแต่รักจริง ศรเพชร ศรสุพรรณ

<< < (2/3) > >>

สุรชัย:
ไม่หล่อแต่รักจริง ศรเพชร ศรสุพรรณ เพลงของนักร้องเสียงเด็ด นำเพลงเก่ามาร้องใหม่น่าฟัง ขอบคุณมากครับ

ชัช:
ไม่หล่อแต่รักจริง ศรเพชร ศรสุพรรณ  ชุดนี้ขอฟังครับ ขอบคุณครับ

ประสม เมืองชล:
หลายบทเพลงที่นักร้องหลายท่านร้องไว้ ลอกฟังแบบฉบับของหนุ่มนาเสียงเด็ด ศรเพชร ศรสุพรรณ บ้างครับ

สมพล:
ชุดนี้เพลงเพราะๆหลายเพลงมากเลยครับ
ขอบคุณครับ ขอบคุณ

พี:
มีบางเพลงที่ไม่เคยฟัง เข้าใจว่าคงเป็นเพลงใหม่ และบางเพลงก็นำมาบันทึกใหม่
ในขณะที่เสียงยังไม่ยาน ยังไงก็น่าฟังครับ เพราะเสียงศรเพชรมีเอกลักษณ์เฉพาะตัว
ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version