เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปคาสเซ็ท

สุนารี ราชสีมา - คุณแม่ยังสาว ชุด 1 (320)

(1/2) > >>

หยก นิ้วทอง:

01.ดอกไม้ให้คุณ
02.เดือนเพ็ญ
03.ครวญ
04.รักที่อยากลืม
05.หนึ่งมิตรชิดใกล้
06.หนี้รัก
07.รักเอย
08.รักข้ามขอบฟ้า
09.ทะเลไม่เคยหลับ
10.รักคุณเข้าแล้ว
11.กำลังใจ
12.ร้อยบุปผา

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

ชาตรี:
สุนารี ราชสีมา ชุดคุณแม่ยังสาวนี้ ผมยังมีม้วนเทปม้วนนี้อยู่เหมือนกัน แต่มาเจอที่ริปเป็นmp3อย่างนี้ ต้องขอฟังมั่งแล้ว ขอบคุณครับ. :'e:31

กัส บุรีรัมย์:
ขอบคุณครับ

บิน:
เพลงของสุนารีน่าฟังทุกชุด   เป็นเพลงที่ควรสะสมไว้  เป็นแฟนครับ(FC)ของสุนารี  ควรอนุรักา์เพลงลูกทุ่งไทยไว้ให้ลูกหลานต่อไป :'e:94

บิน:

--- อ้างจาก: บิน ที่ 24/ก.พ./21 05:04น. ---เพลงของสุนารีน่าฟังทุกชุด   เป็นเพลงที่ควรสะสมไว้  เป็นแฟนครับ(FC)ของสุนารี  ควรอนุรักา์เพลงลูกทุ่งไทยไว้ให้ลูกหลานต่อไป :'e:94

--- End quote ---

--- อ้างจาก: บิน ที่ 24/ก.พ./21 05:04น. ---เพลงของสุนารีน่าฟังทุกชุด   เป็นเพลงที่ควรสะสมไว้  เป็นแฟนครับ(FC)ของสุนารี  ควรอนุรักา์เพลงลูกทุ่งไทยไว้ให้ลูกหลานต่อไป :'e:94

--- End quote ---

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version