เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

บัญเย็น แก้วเสียงทอง ชุด หัวอกลูกเขย แผ่น 33

(1/1)

คนชายแดน:

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

หนุ่ม ฮ่อมดอย:

ขอบคุณม่านคนชายแดน ครับ..กับบทเพลงของราชาเพลงซอล่องน่านประยุกต์ ผู้ลาวงลับท่านนี้....

โอฬาร:
ชอบครับเพลงเหนือ ดนตรีเพราะดี เนือหาฟังออกบ้างไม่ออกบ้างก็พอจับใจความได้ ขอบพระคุณอย่างสูงครับผม

บิน:

--- อ้างจาก: คนชายแดน ที่ 26/ต.ค./15 18:36น. ---

--- End quote ---

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version