ห้องฝาก ซื้อ-ขาย > ห้องฝาก ซื้อ-ขาย แผ่นซีดี เทป หนังสือหรือไฟล์เพลงต่างๆ

ชุดสุดคุ้มจากแผ่นเสียง45

(1/1)

เมืองเพชร:
ชุดนี้ทีเด็ดไม่เคยปล่อยมาก่อน  คุ้มค่าที่สุด ได้ไปละก็ไม่ต้องไปหาซื้อแผ่นเสียงให้เมื่อยถ้าซื้อแผ่นเสียงก็สองหมื่นบาทเลย สนใจส่งมาทางข้อความนะครับ

คนนนท์:
สมาชิกเก่าติดใจในผลงาน ชุดนี้น่าสนครับ แต่ไม่ทราบว่ามีเพลงแนวไหนบ้าง ผมชอบลูกทุ่งเก่าๆ ครับ

เมืองเพชร:
ลูกทุ่งเก่าครับ ที่ทำจากแผ่น ส่วนใหญ่เพลงหายากๆครับ

นายน้อย:
ขอจองครับ ชุดนี้ด้วยคน ครับริปไม่เป็นสั่งมาเปิดให้พี่น้องเราฟัง :'e:93 :'e:93

ชาตรี:
ผมจอง 1ชุด ผมโอนเงินไปให้เรียบร้อยแล้วนะครับ. :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version