ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

#สมานมิตร เกิดกำแพง 25 เพลง

<< < (2/4) > >>

ทวีป โคราช:
เป็นนักร้องอีกท่านหนึ่งที่มีเพลงที่ดังมาก ๆ แบบชนิดที่ใคร ๆ ในยุคนั้นก็ต้องรู้จักกันดี เช่น ยอมตายเพราะพ่อตา แม่เตยหนามคม ขอบคุณที่รวบรวมเพลงของท่านมาให้ครับ

หนุ่ม ฮ่อมดอย:

ร่วมไว้อาลัย การจากไปของศิลปินท่านนี้ด้วยคนครับ....ขอบคุณมากครับ
                   :'e:101 sp236 :'e:101

สุบิน:
สมานมิตร ตั้ง 25 เพลง ชุดใหญ่ก็ว่าได้นะ ขอเก็บส่วนที่ไม่มีครับ  :'e:94

คงชัย:
หลงเสน่ห์ - สมานมิตร เกิดกำแพงขอเก็บเข้าเครื่องไว้ด้วยคนครับ

ลุงเริญ:
สมานมิตร เกิดกำแพง   25 เพลง แต่มี่อยู่ไม่กี่เพลง ขอรับไว้ทั้งแผงนะแหละ ขอบคุณมากๆครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version