ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

#โฆษิต นพคุณ 56+1 เพลง

<< < (2/3) > >>

ช.สามชัย:
โฆษิต เป้นนักร้องที่ผมชอบมากๆคนหนึ่ง ขอบคุนคับ

มดซ่า:
นักร้องคุณภาพเสียงดีอีกท่านหนึ่งแห่งวงดนตรีจุฬารัตน์ ขอบคุณน้ำใจท่ารวี อย่างมากครับที่สละเวลารวบรวมหลายๆบทเพลง มาแบ่งปันกันครับ :'e:31

วีรภัทร:
เพลงเยอะดีมากเลยครับ แบบนี้ฟังกันอย่างจุใจแน่นอน (แต่ผมก็ยังสนใจแค่เพลงเดียวครับ  psi305) ขอบคุณครับ

ป้ารัตน์:
เพลงพี่โฆษิต แกร้องเพลงดี เสียงสูง ไพเราะน่าฟังมาก

โสภณ:
เพลงโฆษิต นพคุณ ผมฟังตั้งแต่เพลง ลั่นทม เคยโหลดเก็บไว้หายหมด

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version