เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

ดาวใต้ เมืองตรัง "สาวปัตตานี"

(1/2) > >>

อดุลย์ ขอนแก่น:

ร้องแก้ รักสาวปัตตานี

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

นายน้อย:
สุริยา ชินพันธ์ - รักสาวปัตตานี มีแล้ว ขาดเพลงแก้ครับ ไหนๆก็ไหนๆ แล้วรับอีกสักเพลงนะอ้ายดุลย์เดียวขาดคู่ ดาวใต้ เมืองตรัง "สาวปัตตานี
แก้  :'e:92 :'e:92

เวียงสา980:
เพลงร้อง แก้ รักสาวปัตตานี ขอเก็บเอาไปคู่กัน นะคะ ขอบคุณมาก ค่ะ  :'e:95 :'e:95

ชาตรี:
ดาวใต้ เมืองตรัง - สาวปัตตานี เพลงนี้ร้องแก้ รักสาวปัตตานี ของสุริยา ชินพันธุ์ ขอบคุณครับ. :'e:31

โต:

สาวปัตตานี...เพลงนี้ยังไม่มี ขอเอาไปจับคู่นะครับ ขอบคุณหลายๆครับ... :'e:94

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version