ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

#เพชร โพธาราม 45 เพลง

<< < (2/4) > >>

ณ.พุฒิพงศ์:
 :'e:93 นักร้องร่างเล็กมากๆแต่เสียงเด็ดจริงๆครับ ขอบคุณครับ คุณรวี

จรีพร:
ช่วงนี้นักร้องและดาราตลกเสียชีวิตกันเป็นว่าเล่น แต่ยังมีผู้มีน้ำใจรวบรวมเพลงไว้ให้ ขอบคุณๆๆๆจ้า

เมืองเพชร:
เพลงรักคนชื่อน้อยฟังจากซีดีและแผ่นเสียงมานาน เสียงที่มาจากแต่ละที่ต่างกัน จากเทปก็อีกแนว

ประภาส สินจันทร์:
ขอขอบคุนครับ สำรับเพลงของเพชร โพธาราม น่าจะไพเราะหลายเพลง ต้องขอบคุนจริงๆ

รัน:

เพชร โพธาราม ผมมีอยู่ชุดเดียว ตชด.ขอร้องเลยต้องขอเก็บอีกครับ ต้องขอบคุณมากครับที่นำมาแบ่งปันกันครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version