ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

#มิตร เมืองแมน 7 เพลง

<< < (2/2)

ชล:
มิติ เมืองแมน จร้า ยามดึก ป้ามาขอไปฟังจ้า

ชาตรี:
มิตร เมืองแมน ชุดนี้เคยฟังอยู่แค่ 3เพลงเท่านั้น ขอบคุณครับ. :'e:31

chattanon:
มิตร  เมืองแมน  ที่ผมคุ้น คือตัวเอกของหนังไทย เรื่องสิบสองประจันบาน  หากจำไม่ผิด

ชื่อคล้องจองกัน มิตร เมืองแมน แสน สุรศุกดิ์   ดูเหมือนนังไทยในยุคนั้น เป็นแนวบู๊ เผากระท่อม

มีตำรวจะบผู้ย้าน ยิงกันสนั่นจอ  นักร้องคนนี้ น่าจะสังกัดวง จุฬารัตน์  ผลงานไม่ดังเท่าที่ควร

ขอบคุณครับ

หนุ่มชาววัง2012:
ชุดใหญ่ ยิ่งใหญ่มากครับ ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version