ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะ มากกว่า 1 เพลง หรือเป็นชุด

#มิตร เมืองแมน 7 เพลง

(1/2) > >>

รวี:
#มิตร เมืองแมน  7 เพลง

คิดถึงเธอจังเลย - มิตร เมืองแมน (2:05)
    ฉันรักเธอ - มิตร เมืองแมน (2:20)
    ดีเหมือนกัน - มิตร เมืองแมน (3:02)
    ผู้หญิงร้ายเหมือนไฟ - มิตร เมืองแมน (2:06)
    มีแฟนต่างชาติ - มิตร เมืองแมน (3:15)
    แมลงมุม - มิตร เมืองแมน (3:00)
    หมอดูแม่นๆ - มิตร เมืองแมน (3:18)

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

:'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133 :'e:133

ภูฤดู ปักซัว:
มิตร เมืองจันทร์  มิตร เมืองแมน
ชื่อใกล้เคียงกันนะครับ

ท่านนี้ ก็ขาดไปสามเพลงครับ

ณ.พุฒิพงศ์:
ว้าวว ขอรับฟังด้วยคนนะครับ ขอบคุณครับ

คนนนท์:
ยังไม่มีเพลงของนักร้องท่านนี้ ดูชื่อเพลงแล้วคุ้นอยู่เพลงเดียว คือ หมอดูแม่นๆ แต่เคยฟังแต่ในเสียงของอาไวพจน์ เพชรสุพรรณ
ขอบคุณมากครับ

เวียงสา980:
ดูชื่อเพลงแล้ว น่าจะไม่เคยได้ฟังเลย ค่ะ ขอบคุณมาก นะคะ ที่นำมาแบ่งปัน :'e:95 :'e:95

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version