รูปภาพเกี่ยวข้องกับบทเพลง > รูปปกแผ่นเสียง เทป

แผ่นทั้งหมดนี้หายากสำหรับผม

(1/2) > >>

ประสิทธิ์:
สาวเผ่ามูเซอร์ - สุรพล สมบัติเจริญ

สาวนาที่น่ารัก - ไพรวัลย์ ลูกเพ็ชร์

จูบ - พิทยา บุณยรัตนพันธุ์

รอยพิมพ์ใจ - วงจันทร์ ไพโรจน์

สนุกเกอร์ - สุรพล สมบัติเจริญ

หัวอกสาวเหนือ - ละอองดาว โสธรบุญ

จากคลังแผ่นเสียงของคุณนพดล ทับทิมทอง ทั้งแจกทั้งแถมมาให้ผมครับ

เมืองเพชร:
จูบ  แผ่นนี้ขายได้เป็นพันๆบาทนะครับ  ขอเหอะๆๆๆ :'e:101

ประสิทธิ์:

--- อ้างจาก: เมืองเพชร ที่ 15/ก.ค./15 12:25น. ---จูบ  แผ่นนี้ขายได้เป็นพันๆบาทนะครับ  ขอเหอะๆๆๆ :'e:101

--- End quote ---

เพลงจูบเขาแถมมา ผมซื้อเฉพาะ สาวเผ่ามูเซอร์ แผ่นเดียว 1500 แพงไหม ได้แถมมา 2 แผ่นด้วย

เมืองเพชร:
ไม่แพงครับสำหรับท่าน     เก็บเอาไว้เถอะครับ มันหายากไม่เคยเจอที่ไหนตรานี้หายากๆๆ   :'e:108

ชรัช2498:
รูปถ่ายชัดเจนมากๆเลยละครับ อ่านรายละเอียดได้ทุกตัวอักษรเลยแผ่น "สาวเผ่ามูเซอร์ +สาวบ้านนาที่รัก" สภาพยังดูใหม่มาก ดีใจด้วยครับที่ได้ของชอบมาเพิ่มเติมในคลังอีกสองแผ่นแล้ว ขอบคุณมากครับคุณประสิทธิ์ที่กรุณาแบ่งปันความสุขมาให้สมาชิกได้รับชมแผ่นเสียงหายากและเป็นของสวยงามที่ล้ำค่ามากกับผู้ได้ครอบครอง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version