เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปของ ป๋อง เมืองเพชร

ยอดรัก สลักใจ ชุด โรคแพ้รัก

(1/1)

ป๋อง เมืองเพชร:
ยอดรัก สลักใจ ชุด โรคแพ้รัก
เทปม้วนนี้ได้จาก อ.หนุ่มเชิดชัยครับ ต้องขอบคุณครับ ไพเราะทุกเพลงครับ

01.โรคแพ้รัก
02.ลืมคำสัญญา
03.วันอำลา
04.คนสำรอง
05.ขอแฟนผมคืน
06.รักหลุดมือ
07.แพ้เป็นบทเรียน
08.มองให้ซึ้ง
09.น้ำฝน ในฝัน
10.ที่สุดของคน

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

ชาตรี:
ยอดรัก สลักใจ ชุด โรคแพ้รัก ชุดนี้เพลงเพราะมากแต่ของผมหายไปพร้อมกับคอมเลยต้องมาขอใหม่ ขอบคุณครับ. :'e:31

บ่าวรักษ์:
ผมเป็นแฟนคลับของพี่แอ๊ว ชอบผลงานเกือบทุกชุด แต่มาจากม้วนเทป ไม่มี ขอรับไปฟังด้วยคนครับ ขอบคุณที่มาแบ่งปัน  :'e:94

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version