ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะเพลงเดี่ยว

ยอดรัก แดนสุพรรณ - คนปากหวาน(45-320)

(1/1)

หวานคำรัก:

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

มอส:
ยอดรัก แดนสุพรรณ - คนปากหวาน  ไม่รู้จักเลยครับ รุ่นผมรู้จักแต่ ยอดรัก สลักใจครับ  :'e:37
 :'e:92 ขอบคุณท่านลุงคำหวานมากๆๆนะครับ

ชาตรี:
เคยฟังแต่เพลงของ ยอดรัก ลูกพิจิตร คราวนี้ของฟังของ ยอดรัก แดนสุพรรณ ดูมั่งว่าสองจังหวัดนี้เสียงใครจะเจแจ๋วกว่ากัน ขอบคุณครับ. :'e:31

ลิงค์โหลดหมดอายุแล้วครับ. :'e:131

หนุ่มชาววัง2012:
ยังไม่เคยได้ยินเลยครับ ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version