ห้องฝาก ซื้อ-ขาย > ห้องฝาก ซื้อ-ขาย แผ่นซีดี เทป หนังสือหรือไฟล์เพลงต่างๆ

ขายแผ่นเสียง7นิ้วราคาสุดถูก เป็นเพลงลูกทุ่ง

(1/1)

เมืองเพชร:
ขาย5แผ่น100บาทเลิกเก็บ

ประสิทธิ์:
ผมไม่ติดใจเรื่องราคาครับท่านนายก กลัวเรื่องแผ่นซ้ำนะครับ เพราะว่าไม่ได้ขายต่อ เก็บๆๆอย่างเดียว

คนนนท์:
เข้ามาเชียร์ครับ สำหรับคนมีเครื่องเล่นแผ่นเสียงน่าสนใจ นะครับ  :'e:102

ฉัตรเจริญ:
เก็บไว้ไม่ได้หนักหนาอะไร   เปลี่ยนที่แล้วหาใหม่ก็ไม่ง่ายนะครับ  เปลี่ยนใจคิดใหม่อีกครั้ง

เมืองเพชร:
เมื่อก่อนก็เก็บสะสมไม่คิดขายครับ แต่เดี๋ยวนี้เลิกสะสมเลยเอามาขาย ล่าสุดไปแล้วพันกว่าแผ่น ยังเหลืออีกนิดหน่อย  มีแผ่นที่ใช้งานเครื่องไฟอีกหลายแผ่นๆละ 10บาท

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version