ห้องฝาก ซื้อ-ขาย > ห้องฝาก ซื้อ-ขาย แผ่นซีดี เทป หนังสือหรือไฟล์เพลงต่างๆ

เพลงจากแผ่นเสียงหายากๆ ที่น่าสะสม

(1/3) > >>

เมืองเพชร:
มาแล้วเพลงหายากจากแผ่นเสียง  จากแผ่นเสียงชุดนี้หาซื้อมาริปเป็นไฟล์เพลงหมดไปหมื่นกว่าบาท  ยินดีแบ่งปันให้สมาชิกที่ชอบเพลงเก่าร่วมกันอนุรักษ์เพลงเหล่านี้ไม่ให้สูญหายไป ร่วมด้วยช่วยกันรักษาเอาไว้เผยแพร่หรือเก็บเอาไว้ฟัง ท่านใดสนใจแจ้งความประสงค์เอาไว้
 แสดงตัวตนคนรักษ์เพลงสะสมเพลงออกมาได้ที่นี่ ขอสัก 10 กว่าท่านนะครับ 

รายชื่อเพลง

คนนนท์:
ขอร่วมสืบสานตำนานเพลงเก่าริปจากแผ่นเสียงด้วยคน นักร้องหลายคนและชื่อเพลงหลายเพลงไม่เคยได้ยินมาก่อนเลย ลงชื่อจอง 1 ชุด ครับ

เมืองเพชร:
ขอบคุณมากครับสำหรับ ท่านแรกที่สนใจ  เพลงหายากจากแผ่นเสียงครับ

ชาตรี:
ผมของลงคิวจองเป็นคนที่2ครับ เรียบร้อยเมื่อไหร่บอกมาได้เลย ผมจะโอนเงินให้นะครับ. :'e:78

ชรัช2498:
รายชื่อเพลงไม่มีให้เห็นเห็นแต่กรอบสี่เหลี่ยมเล็กๆ แต่ผมก็สนใจและขอมาลงชื่อร่วมในกิจกรรมนี้ด้วยคนครับ แล้วผมจะต้องดำเนินการต่อไปอย่างไรรบกวนช่วยแจ้งให้ทราบด้วย ขอบคุณมากครับคุณเมืองเพชร

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version