เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปของ ป๋อง เมืองเพชร

ยอดรัก ภารตะ ชุด รอยรักรอยมลทิน

(1/1)

ป๋อง เมืองเพชร:
ยอดรัก ภารตะ ชุด รอยรักรอยมลทิน
เทปชุดนี้ได้รับจาก อ.หนุ่มเชิดชัย เช่นเดิมครับ แนวเพลงดนตรีทำนองอินเดียอีกชุดหนึ่งครับ
เพลงตัวอย่าง ช้ำเพราะจน
https://328622b25f23c3f9fa3923d28787f4aa8f776369-www.googledrive.com/host/0B_MpQ8qz3DpKSVNzdkxKeWFPVms

01.รอยรักรอยมลทิน
02.ช้ำเพราะจน
03.ไม่รักอย่าหลอก
04.เด็ดดอกเบี้ย
05.มีแฟนหรือยัง
06.ตังเกหารัก
07.บอกพี่สักนิด
08.บ้านพี่มีแต่เพื่อน
09.ชีวิตที่ผิดหวัง
10.รู้ว่าไม่มีสิทธิ์

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

ฟ้าใสเมฆสวย:
 :'e:92 ขอบคุณคุณป๋องมากค่ะ  เทปเพลงแนวภารตะทำนองอินเดียแบบนี้ไม่ค่อยได้ฟังค่ะ ขอเก็บไปฟังด้วยคนนะค่ะ ขอบคุณทั้งผู้ให้และผู้แจกอีกครั้งค่ะ  :'e:95

ชาตรี:
ยอดรักชุดนี้ร้องเพลงทำนองแขกหลายเพลงฟังดูซิว่าสู้สุมิตร สัจจเทพได้หรือเปล่า ขอบคุณครับ. :'e:31

chattanon:
เพลงทำนอง อินเดีย นี่.. ผมชอบนะครับ  ติดหนังแขก ตั้งแต่เด็กๆ  ไม่ว่าจะเป็นหนังโรง  หรือ หนังกลางแปลง

ขายยา ถ่านไฟฉาย   โอวัลติน   ไม่เคยพลาด  หัวค่ำ เอาเสื่อไป จองที่  ไว้ก่อน    นี่คือชีวิตเด็กๆ ของคนใน

ท้องถิ่น    ขอบพระคุณท่านประสมครับ  และผู้เกี่ยวข้องครับ

chattanon:
ขออภัยท่านป๋อง  เมืองเพชร ครับ  เมื่อกี้  ขอบคุณผิดไป ครับ  บังเอิญทั้ง 2  ท่าน

มักจะนำเพลงยอดรักมาให้ฟังครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version