เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากแผ่นเสียงของท่านเมืองเพชร

เพลงจากท่านเมืองเพชร แจกครั้งที่ 5

(1/6) > >>

ประสิทธิ์:
เพลงจากท่านเมืองเพชร(แจกครั้งที่ 5)
ริปจากแผ่นเสียงในสต็อค ท่านอนุญาตให้ผมเป็นตัวแทนแจกครับ
โดยมือริปแผ่นมืออาชีพ อดุลย์ ขอนแก่น
ขอขอบคุณทั้งสองท่านมา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

ทวีป โคราช:
ดูรายชื่อแล้ว มีเพลงน่าสนใจที่ไม่เคยรู้จักหลายเพลงเหมือนกัน ขอรับไปฟังด้วย ขอบคุณครับ

เวียงสา980:
รีบเก็บไว้ก่อน เดี๋ยวลิ้งค์ตาย หลายเพลงที่ยังไม่มี ขอบคุณมาก ค่ะ อาจารย์

ภูวดี:
ตามด้วยทันทีเลยครับ ชุดที่ 5 มาถึงแล้ว
รอช้าไม่ได้ เดี๋ยวจะตามคนอื่นไม่ทัน
ยิ่งช่วงนี้แผ่น45หายากอยู่ด้วย :'e:101

พงษ์ชศักดิ์:
        จากแผ่นเสียง   รวมพลังกัน 3 ท่าน แล้วรังสรรค์ออกมา เป็นเสียงมหัศจรรย์ แห่งเสียงเพลง ถ่ายทอดมาสู่ สมาชิกคอเพลงเก่า ยอดเยี่ยม ขอบคุณมากๆครับ .

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version