เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปของ ภูวดี

ชุดนี้ เพลงคาดว่า น่าจะหาไม่ยาก (ผ่องศรี วรนุช ชุด จันทร์อ้อน)

(1/4) > >>

ภูวดี:

ย้ายมาห้องเทป ก็เนื่องจาก ริปเรียบร้อยแล้วครับ :'e:101 :'e:56
    ผ่องศรี วรนุช - กินข้าวกับน้ำพริก (3:12)
    ผ่องศรี วรนุช - จันทร์อ้อน (3:47)
    ผ่องศรี วรนุช - จำปาคืนต้น (3:34)
    ผ่องศรี วรนุช - น้องเป็นคนรักที่เท่าไหร่ (3:40)
    ผ่องศรี วรนุช - น้อยใจรัก (3:26)
    ผ่องศรี วรนุช - นางกลางเมือง (3:41)
    ผ่องศรี วรนุช - น้ำตาปริ่มที่ริมมูล (2:55)
    ผ่องศรี วรนุช - น้ำตาหยดสุดท้าย (3:37)
    ผ่องศรี วรนุช - บาร์หัวใจ (3:31)
    ผ่องศรี วรนุช - ปัญหาหัวใจ (3:42)
    ผ่องศรี วรนุช - ผู้ชายพายเรือ (3:29)
    ผ่องศรี วรนุช - ฝากดิน (3:12)
    ผ่องศรี วรนุช - ภูเก็ต (3:47)
    ผ่องศรี วรนุช - แม่ยก (2:52)
    ผ่องศรี วรนุช - ลั่นทมคืนทุ่ง (3:16)
    ผ่องศรี วรนุช - สาริกาคืนถิ่น (3:40)
    ผ่องศรี วรนุช - สาวปากน้ำโพ (3:11)
    ผ่องศรี วรนุช - หญิงขายตัว (4:28)

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

ประสิทธิ์:
ฝีมือการริปเทปไม่มีใครเกิน
จัดมาเลยครับ มีแล้วก็จะเอามาไว้อีก
เพลงในเทปอย่างนี้ต้นฉบับแน่นอนครับ

ลุงกบ:
ขอใว้ด้วยครับ จากเทป หายาก นะ ครับ :'e:92 :'e:92 ท่านภูวดี

หนุ่ม ฮ่อมดอย:

ตอนนั้นมัน หาไม่ยากครับ...แต่ตอนนี้...มันหาไมเจอ..แล้วครับ.....

sp236 :'e:101 sp236

คนนนท์:
ตรวจดูในคลังเพลงผมแล้ว ชุดนี้ยังไม่มีครับ ดูสภาพปกเทปแล้วเก่าได้ที่เลยครับ
ขอลงคะแนนโหวตอีก 1 เสียงครับ  :'e:31

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version