ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะเพลงเดี่ยว

ยุพิน แพรทอง - ดวงใจจ๋า(45)

<< < (2/2)

ทวีป โคราช:
คุณยุพิน ก็มีเพลงที่ดัง ๆ หลายเพลงเหมือนกัน เพลง ดวงใจจ๋า นี้ผมไม่รู้ว่าจะเคยฟังหรือเปล่า ขอเก็บไว้เลย ขอบคุณครับ

บิน:
ยุพิน แพรทอง - ดวงใจจ๋า  ขอฟัง  ด้วยคน

chattanon:
ดวงใจจ๋า    ที่ยุพิน  แพรทอง  ขับร้อง นึกเท่าไหร่  ก็ไม่่ออกฟัธงว่า ไม่เคยได้ยินมาก่อนครับ

ช่วงยุพิน โด่งดีง ส่วนใหญ่มาจากการร้อเพลงคู่ กับชาตรี ศรีชล  ขอรับฟังด้วยครับ  ขอบคุณคำหวานครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version