ห้องแบ่งปันน้ำใจสำหรับสมาชิกระดับเทพขึ้นไป > เพลงลูกทุ่งอมตะเพลงเดี่ยว

ยุพิน แพรทอง - ดวงใจจ๋า(45)

(1/2) > >>

หวานคำรัก:

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

ประสิทธิ์:
เพลงนี้ผมยังไม่มีครับพี่คำหวาน
ขอเก็บไว้เปิดให้สมาชิกฟังด้วยครับ
ขอบคุณมากมายครับ
 :'e:92

ลุงกบ:
มาขอรับไปเปิดก่อนให้ฟัง ก่อนพี่หลวงะครับ :'e:39 ขอบคุณมากครับ  :'e:92

ชาตรี:
ฟังเพลงของ ยุพิน แพรทอง มาหลายเพลงแล้ว แต่เพลง ดวงใจจ๋า ยังไม่เคยฟังเลย ขอบคุณครับ. :'e:31

ลุงเริญ:
ไม่รู้จักครับเพลงนี้ ขอรับไว้ฟังด้วยคน ชอบฟังครับ ยุพิน แพรทอง นักร้องเสียงดี ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version