ห้องแบ่งปันน้ำใจ > เพลงลูกทุ่งเพลงเดี่ยว

อยากฆ่าคนเจ้าชู้ - นวลละออง รุ่งเพ็ชร คำร้องทำนอง สำเนียง ม่วงทอง

(1/1)

ประสิทธิ์:
อยากฆ่าคนเจ้าชู้ - นวลละออง รุ่งเพ็ชร คำร้องทำนอง สำเนียง ม่วงทอง

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

เอนก ระยอง:
นวลละอองร้องเพลงนี้ ชอบมากครับ เนื้อหาของเพลงกินใจมากครับ ขอเก็บไว้ฟังครับ

chattanon:
ไม่แน่ใจว่าเป็นเพลงเดียวกับอยากฆ่าผู้ชายเจ้าชู้หรือเปล่า นักร้องคนเดียวกัน  ดุูเหมือนผลงานของคุณนวลละออง

มีไม่น่าจะถึง สิบเพลง  แต่ว่าไปผลงานถึงจะน้อย แต่ก็มีเพลงดังที่ติดหูคนฟังมากเลย ขอบพระคุณท่านประสิทธิ์ครับ

ทรงภพ แพร่:
ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version