สัพเพเหระ > รูปภาพสวยๆ แปลกๆ เอามาโชว์ครับ

25 สถานที่มหัศจรรย์ที่ไม่น่าเชื่อว่ามีอยู่บนโลก

<< < (2/2)

สิทธิชาติ เพชรบุรี:
สุดยอดเลย แต่ละแห่งสวยแปลกตามากครับ ไม่น่าเชื่อว่าในโลกของเราจะมีสถานที่สวยงามขนาดนี้ ขอขอบคุณครับที่เอามาให้ชม

ภูแมว:
หลายๆ ภาพอย่างกะภาพวาด และดูเหลือเชื่อนะคะ อย่างจะใช้โปรแกรมแต่งภาพ หรือไม่ก็จัดมุมกล้องถ่ายและปรับแต่งสีด้วยโปรแกรมแต่งภาพยังไงยังงั้นเลยนะคะ Amazing แต่ก็สวยแปลกตาดีค่ะ หลายภาพแหลมจนน่ากลัว ขอบคุณลุงสิทธิ์ (จอมส่อง) ค่ะ  :'e:92 ที่สรรหาภาพแปลกๆ งามๆ มาแชร์กัน

วีรภัทร:
สวยมากๆ เลยครับคุณอา อย่างกับภาพแต่งเลย แต่นี่ของจริงครับ  :'e:133 ขอบคุณครับ

ทรงพล ลำพูน:
บางสถานที่ดูน่ากลัว แต่หลายสถานที่ เหมือนอยู่ในโลกแห่งความฝันที่ สวยมากๆ ขอบคุณมากครับ :'e:93

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version