เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปของ ภูวดี

ศรชัย เมฆวิเชียร ชุด จำคำเว้าเจ้าได้บ่ จากเทปครับ

<< < (2/3) > >>

ชาตรี:
ศรชัย เมฆวิเชียร ออกอัลบั้มชุดนี้ไม่ดังเพราะว่าเพลงในชุดนี้ทั้งหมดไม่เคยได้ฟังทางสถานีวิทยุเลย ขอบคุณครับ. :'e:31

สิทธิชาติ เพชรบุรี:
เพลงของ ศรชัย เมฆวิเชียร ชุดนี้ผมยังไม่เคยฟังเลยครับ พึ่งเคยเห็นวันนี้เอง ขอบคุณ คุณภูวดีครับ

rungsee:

--- อ้างจาก: ภูวดี ที่ 18/ก.พ./15 21:30น. ---
ศรชัย เมฆวิเชียร - จำคำเว้าเจ้าได้บ่
ศรชัย เมฆวิเชียร - ตั่งหวายศรชัย
ศรชัย เมฆวิเชียร - เปิดอกพูดกัน
ศรชัย เมฆวิเชียร - มนต์รักลำน้ำมูล
ศรชัย เมฆวิเชียร - ม่านรักบังที่ฝั่งโขง
ศรชัย เมฆวิเชียร - รักสาวกัมพูชา
ศรชัย เมฆวิเชียร - ศรชัยลำเต้ย
ศรชัย เมฆวิเชียร - สาวอุดรจ้อนสิ้นแลน
ศรชัย เมฆวิเชียร - สีแพรลืมนา
ศรชัย เมฆวิเชียร - อย่ากะล่อนหลาย

--- End quote ---

สุรชัย:
ศรชัย เมฆวิเชียร ชุด จำคำเว้าเจ้าได้บ่ ชุดนี้มีบทเพลงเพราะๆหลายบทเพลง และยังไม่เคยฟังบางเพลงครับ

เมืองเพชร:
ชุดนี้ผมมีเป็นแผ่นเสียงแต่ว่า อีกหน้านึงเป็นของนักร้องท่านอื่น เทปก็มีเสน่ห์ตรงที่เพลงเต็มชุด ขอบคุรท่านภูวดีนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version