เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปของ ภูวดี

ศรชัย เมฆวิเชียร ชุด จำคำเว้าเจ้าได้บ่ จากเทปครับ

(1/3) > >>

ภูวดี:

ศรชัย เมฆวิเชียร - จำคำเว้าเจ้าได้บ่
ศรชัย เมฆวิเชียร - ตั่งหวายศรชัย
ศรชัย เมฆวิเชียร - เปิดอกพูดกัน
ศรชัย เมฆวิเชียร - มนต์รักลำน้ำมูล
ศรชัย เมฆวิเชียร - ม่านรักบังที่ฝั่งโขง
ศรชัย เมฆวิเชียร - รักสาวกัมพูชา
ศรชัย เมฆวิเชียร - ศรชัยลำเต้ย
ศรชัย เมฆวิเชียร - สาวอุดรจ้อนสิ้นแลน
ศรชัย เมฆวิเชียร - สีแพรลืมนา
ศรชัย เมฆวิเชียร - อย่ากะล่อนหลาย

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

ทวีป โคราช:
นักร้องเสียงหวานจากเมืองย่าโม โคราชบ้านเอ๋ง ชุดนี้ไม่คุ้นเลย ลองเก็บมาฟังหน่อย ขอบคุณครับ

สายัณห์:
ไม่น่าผ่านตาไปได้ ปกติเมื่อก่อนเดินตามแผงเทป สายัณห์ ยอดรัก ศรชัย เจอเป็นต้องซื้อ แต่แปลกใจที่หลายชุดกลับไม่เคยเห็นเลย ขอบคุณครับพี่ภูสำหรับเทปเพลงของนักร้องขวัญใจนิสัยดีท่านนี้

ประสม เมืองชล:
อีกหนึ่งชุดของคุณศรชัย ที่ไม่ได้เก็บ ส่วนมากจะเก็บเฉพาะชุดที่ดังๆก่อนค่อยตามเก็บชุดอื่นตาม เพราะต้องดูตังค์ในกระเป๋าว่ามีกำลังซื้อแค่ไหน
ขอบคุณท่านภูวดีมากมายที่นำมาแบ่งปัน

พี:
ชุดนี้ยังไม่เคยฟังแม้แต่เพลงเดียวครับ ดูจากรายชื่อแล้ว น่าสนทุกเพลง ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version