ห้องฝาก ซื้อ-ขาย > ห้องฝาก ซื้อ-ขาย แผ่นซีดี เทป หนังสือหรือไฟล์เพลงต่างๆ

มาแล้วเทปเพลงหายาก ร่วมด้วยช่วยกันสนใจเชิญครับ

<< < (4/5) > >>

มอส:
 :'e:72 ...ได้รับ ของแล้วนะครับ โอเคร เลยครับ ขอบคุณหลายๆๆครับ  :'e:92

:'e:37 ได้มาสามวันแล้ว เพิ่งจะเข้ามาบอก

เมืองเพชร:
ตอนนี้มีเพลงจากแผ่น7นิ้วที่หายากๆอีกประมานร้อยกว่าเพลง
แผ่นชุดนี้ซื้อมาแผ่นละห้าสิบบาท ผมคัดเอาแต่เด็ดๆ เพลงลึกๆที่ทุกคนไม่มีและไม่เคยพบในเวปมาก่อนเกือบทั้งนั้น เดี่ยวรอเวล่อีกริดจะลงรูปแผ่นให้ชมกันอีกที

สุรชัย:
ขอร่วมสนับสนุนด้วยครับ ทั้งเทปและจากแผ่นเสียงชุดใหม่ครับ ตามที่ได้โทรคุยด้วยครับ ผมโอนให้แล้วครับ 1,000 บาท

ชาตรี:
เพลงชุดนี้ที่สั่งจองไป ผมได้รับเรียลร้อยแล้ว ขอบคุณครับพี่เมืองเพชร. :'e:31

เมืองเพชร:
ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมกันสืบสานช่วยกันอนุรักษ์แบบถูกต้อง   ใครต้องการเพิ่มเติมก็มาเลยครับคนละนิดละหน่อย จะได้มีทุนไปซื้อเทปซื้อแผ่นมาทำต่อไป

ส่วนใครที่รอแจกฟรีรอดูดรอโหลด ก็ขอให้จำเริญๆๆ  555    :'e:101 :'e:101

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version