ห้องฝาก ซื้อ-ขาย > ห้องฝาก ซื้อ-ขาย แผ่นซีดี เทป หนังสือหรือไฟล์เพลงต่างๆ

มาแล้วเทปเพลงหายาก ร่วมด้วยช่วยกันสนใจเชิญครับ

<< < (3/5) > >>

คนชายแดน:
ผมได้โอนตางค์ ให้แล้วนะครับ เวลา 11.16 น วันนี้ 24 ก.พ.ขอบคุณมากครับ  :'e:94

เมืองเพชร:
ขอบคุณมากครับที่ช่วยในการจัดทำและค่าจัดส่ง  ผมแถมเพลงหายากจากแผ่นเสียงอีกมากมายให้ครับ   คุ้มค่าที่สุดครับ

ใครต้องการเพิ่มเชิญครับ ช่วยค่าจัดทำไม่มากแค่ห้าร้อยบาท 

คนชายแดน:
ได้รับแผ่นแล้วครับ วันนี้ 2/2/58 เกิดคำบรรยายสุดยอดครับ ขอบคุณมากครับ  :'e:93 :'e:92 :'e:94

คนนนท์:
ได้รับแผ่นเรียบร้อยแล้วครับ ถูกใจมาก จะติดตามสนับสนุนโครงการต่อไป
ขอบคุณครับ  :'e:31

ประสิทธิ์:
ค่ายเพลงเมืองเพชร เชื่อถือได้ครับ
มอบแต่สิ่งดีๆเสมอๆ เพลงจากค่ายนี้ที่ฝากแจกยังมีอีกหลายร้อยเพลง
ที่ยังไม่ได้ลงแจก จะทะยอยเรื่อยๆครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version