เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากแผ่นเสียงของท่านเมืองเพชร

เพลงจากท่านเมืองเพชร(แจกครั้งที่ 3)

<< < (2/6) > >>

เมืองเพชร:
รอบนี้แจกฟรี  รอบหน้ามีทีเด็ดจากเทปเพลงชุดหายากๆ มาให้สนับสนุน กันอีกพอได้ค่าม้วนเทปคืน อย่าลืมเก็บสตางค์ไว้รอนะจ๊ะ

สิริ:
หลายเพลงก็มีแล้วค่ะ  แต่อยากฟังเสียงจากแผ่น  นะคะ    ขอบคุณมากค่ะ กับทุกชุดเลยค่ะ

ภูวดี:
ตามเลยล่ะครับ พอเห็นชุดที่3 เพลงแปลกๆหลายเพลง
อ่านทีแรกมีเพลงกระทืบกลางทุ่ง สงสัย ว่าเป็นเพลงแนวไหน :'e:37
กลับไปอ่านใหม่อีกที อ้าวไม่ใช่นี่ อ่านผิด
ที่แท้ก็กระถินกลางทุ่ง :'e:101

ภูฤดู ปักซัว:
สำรวจดูกรุนี้ หลายๆเพลง หลายๆท่านก็คงจะไม่มีโอกาสได้ฟังมาก่อนเหมือนกันนะครับ
เพลง กระทืบกลางทุ่ง เอ้ย กระถินกลางทุ่ง นี่ก็ด้วย

ต้องขอบคุณมากๆครับ ทั้งพี่เล็ก พี่อดุลย์ ลุงสิด ครับ

ป๊อกคอม:
รวบรวมไว้ได้น่าสะสมมากครับท่าน ก็มีหลายเพลงที่ผมยังไม่มีครับผม ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับผม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version