รูปภาพเกี่ยวข้องกับบทเพลง > รูปปกแผ่นเสียง เทป

รวมแผ่นสปีด 45-5

(1/1)

ประสิทธิ์:
แผ่น น้ำอ้อย พรวิเชียร - พาตเนอร์จำเป็น
แผ่น เนต นงค์พงา - ปากคัน
แผ่น บรรจบ เจริญพร - ลำฮักสาวท่าวารินทร์
แผ่น บุญเสริม ศรีสุพรรณ - ไก่งามเพราะขน
แผ่น บุญเสริม ศรีสุพรรณ - ใครจะดีหรือใครจะดับ
แผ่น บุปผา - แดนชัย สนธยา - หาดหัวหิน
แผ่น บุปผา สายชล - คนเหมือนกัน
แผ่น บุปผา สายชล - พ่อจอมโวย
แผ่น บุปผา สายชล - ส้มตำ
แผ่น บุปผา สายชล - หลวงพ่อช่วยที

โดม ลำปาง:
ชอบเข้ามาดูตรงนี้มากครับ หลายๆคนบอกว่ารู้จักเพลงมาก  แต่ก็คงมีอีกหลายคนอย่างผมนี่แหละที่ไม่ได้รู้จักเพลงอีกเยอะเลย ขอบคุณมากครับที่นำมาให้ชม

หนุ่มชาววัง2012:
อยากรับฟังเพลงทุกเพลงเลยครับ ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version