เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากเทปของ ป๋อง เมืองเพชร

ยอดรัก สลักใจ ชุด 11มม.

(1/1)

ป๋อง เมืองเพชร:
ยอดรัก สลักใจ ชุด 11มม.
ชื่อชุดน่ากลัว แต่เพลงน่าฟังครับ ขอบคุณ อ.หนุ่ม ที่มอบเทปชุดนี้ให้ผมริปครับ

01.ขวัญใจ ตจว.
02.หม้ายปลาย พ.ศ.
03.11 มม.
04.น้องสาวที่แสนดี
05.แม่รักเร่
06.ขวัญใจ ตจว.(ดนตรี)
07.รักกันแก้จน
08.สมภารกินไก่วัด
09.ตำราจีบผู้หญิง
10.เพียงรักเธอ
11.สาวไฮโซ
12.หม้ายปลาย พ.ศ.

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

อภิรักษ์ชูชัย:
ขอบพระคุณมากครับพี่ป๋อง ผมกำลังสะสมเพลงของคุณยอดรัก สลักใจ หลังจากที่เคยสะสมมาครั้งหนึ่ง แต่ดิสเพลงเสียหาย ทำให้เพลงที่โหลดเก็บไว้หายไปหมด  ผมขออนุญาต โหลดเพื่อนำไแหใ้สมาชิกได้รับฟังกันนะครับ  :'e:92

chattanon:
เช้าวันใหม่ ในช่วงต้นเดือนมกราคม  2564  ได้เข้ามาฟังเพลงที่ท่าผ๋อง นำมานำเสนอ  สักครู่ ฟังคนขี่หลังควาย

ที่ยอดรักขับร้อง  ดนตรี และการร้อง ต่างไปจากต้นฉบับ  คนดัง ร้องเพลงดัง  ก็เลยยิ่งดัง  ชุดนี้ อยากฟัง หม้ายปลายพศ.

ขอบคุณท่านป๋องครับ

ชาตรี:
ยอดรัก สลักใจ ชุด 11มม. ชื่อชุดน่ากลัวแท้ ดูชื่อเพลงแล้วยังไม่มีเพลงที่เคยฟังเลย ขอบคุณครับ. :'e:31

นิคม ชลบุรี:
เพลงยอดรัก สลักใจ อัลบั้มชุดนี้ไม่ค่อยจะได้ยิน เลยขออนุญาตโหลดมาลองฟังดูนะครับ ต้องขอขอบคุณเป็นอย่างมากที่นำเพลงเพราะๆมาแบ่งปั่น

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version