สัพเพเหระ > รูปภาพสวยๆ แปลกๆ เอามาโชว์ครับ

สถานที่สำคัญๆ ในกรุงเทพ สมัยก่อน

<< < (2/4) > >>

ลุงชัย นรา:
ขอบคุณครับ ที่นำภาพเก่า มาเล่าเรื่อง

จงรักษ์:
ภาพบรรยากาศเก่าๆแบบนี้หาชมมิได้แล้วครับ..เมื่อโลกเปลี่ยน ทุกอย่างก็เปลี่ยนไปตามกระแสโกาภิวัฒ์ ขอบคุณครับ ที่นำภาพเก่าๆมาเล่าใหม่ครับ...

คนนนท์:
ภาพเก่า เล่าประวัติศาสตร์ บอกเรื่องราวและความทรงจำได้หลากหลายอารมณ์ เห็นแล้วอยากให้เวลาหวนกลับคืนมาได้จังเลย ขอบคุณครับ  :'e:133

ธีรวัชร์ โขทัย:
ภาพเก่าๆ  บรรยากาศเก่าๆ  บางภาพก็เคยเห็นแต่บางภาพไม่เคยเห็นเลย  ชอบครับชอบ   ดูแล้วมีความสุขดีครับ 
 :'e:93  :'e:93   :'e:108

เวียงสา980:
ขอบคุณมาก ค่ะ ที่นำภาพเก่าๆ ที่ยังไม่เคยได้เห็น มาให้ชม ชอบ จัง ดูเพลิน เลย :'e:133 :'e:133

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version