สัพเพเหระ > รูปภาพสวยๆ แปลกๆ เอามาโชว์ครับ

24 สถานที่สุดหลอนบนโลก

<< < (2/2)

ชรัช2498:
ถ้าดูรูปถ่ายอย่างเดียวโดยไม่รู้ข้อมูลประกอบดูสวยงามน่าจะเป็นสถานที่ท่องเที่ยวที่น่าจะได้รับความนิยมจากผู้คนทั่วไปแน่นอนเลย คงต้องให้เครดิทช่างภาพที่ถ่ายทอดความงดงามในเรื่องแสงเงาและองค์ประกอบในภาพได้อย่างลงตัว แต่เมื่อรู้ความเป็นมาของแต่ละสถานที่แล้วขอแค่ดูภาพถ่ายเหล่านี้อยู่ที่บ้านอย่างเดียวก็เกินพอแล้วละครับ ขอบคุณมากครับคุณทรงพล ลำพูน

จงรักษ์:
ครับผม ดูแล้วเป็นสุสานที่น่าทึ่งและน่ากลัว น่าไปเที่ยวและสัมผัสบรรยากาศแบบวังเวงดีครับ..ขอบคุณมากครับ ที่นำภาพดีๆมาให้ชมครับ...

ไท ราชบุรี:
สวยๆทุกภาพเลยครับ บางภาพดูลี้ลับดี บางภาพสะท้อนอดีตดีจริงๆเลยครับ
 :'e:94

แมวดำ:
เป็นสถานที่น่าสนใจ และค่อนข้างหลอนเหมือนคุณทรงพลได้กล่าวไว้จริงๆ   ในโลกเรายังมีสถานที่น่ากลัวและค่อนข้างหลอนแบบนี้มีมากมาย  จะขอบคุณมากนะคะหากหาภาพเหล่านี้และสถานแบบนี้มาเพิ่มเติม ขอบคุณมากคะ

วีรภัทร:
ไม่ต้องไปถึงต่างประเทศก็ได้ครับ ในประเทศเอง หลายๆ ที่ที่ถูกทิ้งร้าง ดูแล้วก็สยองพอดูเหมือนกันนะครับ  psi305

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version