เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกกรุงที่ริปจากแผ่นเสียง

รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส และ นิวัติ ชัยเพชร - ขอเป็นฝ่ายไป [LP Rip 320Kbps]

<< < (2/3) > >>

สิริ:
เคยฟังผลงานมาบ้างค่่ะ นิวัต  แต่น้อยมาก ยิ่งมาคู่รู่งฤดี   ก็ไม่เคยฟังค่ะ  เพลงเพราะๆจากคุณวินเทจแมน ไม่ผิดหวังค่ะ ขอบคุณมากนะคะ

โอฬาร:
นิวัตฒ์ ชัยเพชร นักร้องท่านนี้ ผมน่าจะยังไม่เคยไ้ฟังน้ำเสียงเลย วันนี้ได้พบบทเพลงที่ยังไม่เคยได้ฟัง ต้องรับไว้ฟังด้วยแล้วละครับ ส่วน รุ่งฤดี น้ำเสียงฟังหวานซึ้งตรึงใจอยู่แล้วครับ ขอบคุณครับ

ภูแมว:
ระดับลุงโอฬารยังไม่เคยฟังน้ำเสียงของคุณนิวัฒน์ ชัยเพชร เลยนะคะ ไม่แปลกเลยที่นังแมวเหมียวจะไม่รู้จักและไม่เคยฟังอ่ะค่ะ ไม่มีเพลงของนักร้องท่านนี้มาก่อนด้วยค่ะ
ขอบคุณลุงวินฯ ค่ะ  :'e:92

เอ-ชะอำ:
น่าจะเป็นอัลบั้มร้องคู่หรือเปล่า แต่ไม่เคยฟังเลยและไม่รู้จักศิลปินชายนิวัติ ชัยเพชร ด้วย ขอบคุณท่านวินเทจแมน เป็นอย่างสูงครับที่แบ่งปันบทเพลงหายากให้ได้สะสมกัน

:'e:94

สหัสวรรษ:
เพิ่งเห็น ไม่รู้ว่าช้าไปไหม นักร้องชายไม่รู้จักซะด้วย หวังว่าลิงยังไม่ตายนะ เพี้ยง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version