เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกกรุงที่ริปจากแผ่นเสียง

รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส และ นิวัติ ชัยเพชร - ขอเป็นฝ่ายไป [LP Rip 320Kbps]

(1/3) > >>

วินเทจแมน:
ทดลองฟังตัวอย่างเพลง

Track List
1. รุ่งฤดี และ นิวัติ - ขอเป็นฝ่ายไป รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส [Vintage Man] (3:24)
2. รุ่งฤดี และ นิวัติ - รักชั่วคืน รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส [Vintage Man] (2:48)
3. รุ่งฤดี และ นิวัติ - เรื่องธรรมดา รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส [Vintage Man] (2:43)
4. รุ่งฤดี และ นิวัติ - ฝังใจรัก รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส [Vintage Man] (3:33)
5. รุ่งฤดี และ นิวัติ - รักสามเส้า รุ่งฤดี แพ่งผ่องใส [Vintage Man] (3:35)
6. รุ่งฤดี และ นิวัติ - คู่หมั้น นิวัติ ชัยเพชร [Vintage Man] (4:41)
7. รุ่งฤดี และ นิวัติ - เงินหรือคือกำแพง นิวัติ ชัยเพชร [Vintage Man] (3:18)
8. รุ่งฤดี และ นิวัติ - อย่าลืม นิวัติ ชัยเพชร [Vintage Man] (4:22)
9. รุ่งฤดี และ นิวัติ - ใจเดียว นิวัติ ชัยเพชร [Vintage Man] (3:24)
10. รุ่งฤดี และ นิวัติ - บางปู นิวัติ ชัยเพชร [Vintage Man] (2:36)

Download Link

ปุ่ม Thank You จะอยู่ด้านบนซ้าย (อยู่ด้านหน้าปุ่มอ้างถึง)

ฟ้าใสเมฆสวย:
 :'e:92 มาขอเก็บก่อนค่ะ  เพลงร้องคู่ลูกกรุงไม่ค่อยจะมี ขอบคุณลุงวินมากค่ะ  :'e:95

ปลาป๋อง:
ตามคนสวยมาเก็บเพลงทีแรกก็ตกใจบ้างเล็กน้อยคนอะไรสวยเป๊ะเวอร์ไม่รู้จบขอบคุณ พีเจวินเทจมากมายที่แบ่งปันเพลงดีๆเพราพๆขอเก็บใว้เปิดฟังครับ :'e:94 :'e:133 :'e:133 :'e:133

พงษ์ชศักดิ์:
                        ตามปลาป๋อง มารับเพลงลูกกรุง ที่วินเทจแมน วางไว้ให้ครับ ชุดนี้เพิ่งจะได้เห็นนี่ล่ะครับ.

โกมล:
ขอเก็บสะสมครับ ขอบคุณมากๆครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version