เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากแผ่นเสียงของท่านภูวดี

โรม ศรีธรรมราช - รักน้องบนเล่าเต๊ง (V 45)

<< < (2/4) > >>

สิริ:
ชื่อเพลง ขำขำ ดีค่ะ  ขอบคุณที่นำมาให้ฟังค่ะคุณภูวดี :'e:101

ประดิษฐ์:
ไม่ใด้ฟังนานแล้วเพลงนี้ ขอฟังด้วยคนครับ ขอบคุณครับ :'e:94

สุรชัย:
โรม ศรีธรรมราช - รักน้องบนเล่าเต๊ง ชื่อเพลงแปลกดีครับ ทำไมต้องบนเล่าเต๊งด้วย ข้างล่างก็ได้ ขอเก็บไปฟังด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

ลุงวิชญ์:
เพลงของโรม ศรีธรรมราชเพลงนี้ยังไม่เคยฟังครับ ขอฟังด้วยครับคุณภูวดี

สายัณห์:
เพลงเก่าผ่านเครื่องเล่นเก่าๆ เหมาะสมกันดีครับ ที่สำคัญชื่อเพลงชวนฟังจัง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version