เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงที่ริปจากแผ่นเสียงของท่านภูวดี

โรม ศรีธรรมราช - รักน้องบนเล่าเต๊ง (V 45)

(1/4) > >>

ภูวดี:

คอมเสียครับ ตอนนี้ก็ใช้เครื่องสำรองรุ่นโบราณ
เป็นคอมของจีน
อืดมาก เพราะอายุเกิน 10 ปีแล้ว
ลองริปเพลงมาฝากสัก 1 เพลงระหว่างรอเครื่องซ่อมเสร็จ
โรม ศรีธรรมราช - รักน้องบนเล่าเต๊ง

ภูฤดู ปักซัว:
เพลงเก่า เครื่องโบราณ ริปโดยคนโบราณ
เดี๋ยวเปิดใหม่ฟังโดยพีเจรุ่นใหม่ นะครับ
รอสักครู่

ประสิทธิ์:
ฟังแระ พีเจรุ่นเก๋า นำไปเปิดให้ฟังแล้ว
เสียงดีมากครับลุงภู
 psi105 psi105

ปลาป๋อง:
ตามกูรูเพลงแอดมินทั้งสงท่านมาเก็บขอบคุณ คุณภูวดีมากมายสำหรับเพลงหาฟังยากเสียงดีๆขอเก็บใว้เปิดครับ

พงษ์ชศักดิ์:
              แผ่นยังดูใหม่กื๊ปเลยครับ คุณภูวดี เสียงคงออกมาแจ่มนะครับเนี่ย และเพลงไม่เคยได้ฟังด้วย ถือว่าเเป็นเพลงที่ชื่อแปลกดี.

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version