ห้องมิวสิกวิดีโอ (music video) เพลงเก่า > คาราโอเกะ หรือ เอ็มวีอื่นๆ

[KR] แกรมมี่โกล์ ซีรี่ส์ สุนทราภรณ์ เพลงปีใหม่

(1/2) > >>

หนุ่มน้ำดำ:

01_รื่นเริงเถลิงศก_-_โกลด์สุนทราภรณ์

02_สวัสดีปีใหม่_-_โกลด์สุนทราภรณ์

03_บ้านเรือนเคียงกัน_-_โกลด์สุนทราภรณ์

04_ชื่นชีวิต_-_โกลด์สุนทราภรณ์

05_พรหมลิขิต_-_โกลด์สุนทราภรณ์

06_ฝากใจฝัน_-_ปนัดดา_เรืองวุฒิ

07_สุขกันเถอะเรา_-_โกลด์สุนทราภรณ์

08_เริงลีลาศ_-_โกลด์สุนทราภรณ์

09_ฟลอร์เฟื่องฟ้า_-_โกลด์สุนทราภรณ์

10_ริมฝั่งน้ำ_-_ศรัณย่า

11_ศรรัก_-_ปนัดดา_เรืองวุฒิ

12_ดาวล้อมเดือน_-_โกลด์สุนทราภรณ์

13_แซมบ้าหาคู่_-_โกลด์สุนทราภรณ์

14_เพลินเพลงแมมโบ้_-_โกลด์สุนทราภรณ์

สุรชัย:
แกรมมี่โกล์ ซีรี่ส์ สุนทราภรณ์ เพลงปีใหม่ ใกล้วันปีใหม่แล้ว ขอเก็บสะสมเพลงที่เกี่ยวกับ ปีใหม่ เพื่อไว้ใช้ด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

manontherock:
Thank you so much :'e:93

พรรณวลัย:
 :'e:95 ขอบคุณมากนะคะ ที่นำมาฝาก ขอรับไปฟัง (แถมหัดร้องตามด้วย) ค่ะ

อารมณ์:
ขอบคุณมากครับ สำหรับคาราโอเกะชุดนี้ จะเก้บไว้ร้องเมื่อถึงเทศกาลปีใหม่

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version