เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

SPเรืองรอง ไพลิน ชุด เรืองรอง ของใหม่

(1/4) > >>

niyomsin:

http://moradokplangthai.com/demo/data/flash/lukub8-4c3720.swf

1. SPเรืองรอง ไพลิน - เสียนางเพราะทางรถ(ส) (3:30)
2. SPเรืองรอง ไพลิน - อยากมีแม่ยาย(ส) (2:26)
3. SPเรืองรอง ไพลิน - คนปลูกข้าว(ส) (3:33)
4. SPเรืองรอง ไพลิน - ตรุษจีนเริงใจ(ซินเจียอยู่อี่ ซินนี่ฮวดใช้)(ส) (3:45)
5. SPเรืองรอง ไพลิน - ตำลึงไม้เลื้อย(ส) (2:50)
6. SPเรืองรอง ไพลิน - นางแล-เชียงราย(ส) (3:41)
7. SPเรืองรอง ไพลิน - ปวช.ใจช้ำ(ส) (4:08)
8. SPเรืองรอง ไพลิน - ยิ้มเปื้อนน้ำตา(ส) (3:34)
9. SPเรืองรอง ไพลิน - ร่อง 1 หน้า A(ส) (3:56)
10. SPเรืองรอง ไพลิน - สายน้ำ-สายใจ(ส) (3:52)
11. SPเรืองรอง ไพลิน - สาวนา-สาวห้าง(ส) (3:10)

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:92 :'e:92 ไม่เคยฟังครับนักร้องท่านนี้ เสียงกว้าง ดี ขอรับไว้ฟังและเปิดครับพี่หนุ่ม  :'e:94 :'e:94

สุรชัย:
นักร้องร่องเสียง ระพิน ภูไท ผู้ซึ่งนำเพลงของระพินมาเป็นต้นฉบับ ขอเก็บชุดนี้ไปฟังด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

น้องดา:
ไม่เคยรู้จักนักร้องคนนี้เลย ค่ะเพิ่งเคยเห็นเขาอาจจะไม่ค่อยดังใช่ไหมค๊ะ แต่ก็ขอบคุณมากค่ะคุณ หนุ่มมหาราชที่นำเพลงดีๆมาลงให้ฟังค่ะ

กร ขันทอง:
เดี๋ยวนี้อยู่ แกรมมีครับ คุมแด๊นซ์เซอร์ ...คุมนักร้อง ร้องในห้องอัด...คนนี้คุมนักร้องอัดได้ดีมาก...ไมค์ ต่าย ศิริพร ผ่านมือเรืองรองคุมดังหมด

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version