เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

แด่แฟนเพลงที่รัก - เพลิน พรหมแดน(ผ)

<< < (2/4) > >>

กร ขันทอง:
 :'e:82สุดๆ...มีไข่ หอมแดง พริกแจวอีก...555555555555555555

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:92 :'e:92ครับพี่ สดจริง อิอิ ขอเก็บไว้ฟังและเปิดครับ ม่วนหลาย ิอิอ  :'e:94

พี:
มีเครื่องปรุงมาประกอบด้วย แล้วจะแต่ใครจะชอบรสไหน เฉพาะพ่อใหญ่ปรุงมา ก็อร่อยเหาะแล้วครับ

สุรชัย:
ขอด้วยครับท่านคำแสง แต่ว่าชื่อเพลงนี้ มีสองเนื้อร้อง ไม่ทราบว่าเนื้อร้องไหนครับ ขอเก็บไปฟังก่อนละกัน ขอบคุณมากครับ

น้องดา:
สุดยอดเลยค่ะพ่อใหญ่คำแสงเพลงก็เพราะ แหมเอาหอท พริกมาวางใส่กลัวเพื่อนๆว่าไม่ใช่ของจริง แน่มากค่ะ ขอชมเชยค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version