เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงสตริง เพื่อชีวิตและอื่นๆจากแผ่นเสียง

แหลม มอริสัน - Europa Concert Norway Live 1982

(1/1)

วินเทจแมน:
ทดลองฟังเพลงตัวอย่าง

Track List
1. แหลม มอริสัน - Ram Jam (6:46)
2. แหลม มอริสัน - If You Go You Break My Heart (5:29)
3. แหลม มอริสัน - Behind Blue Eyes (3:59)
4. แหลม มอริสัน - A Horse With No Name (4:21)
5. แหลม มอริสัน - Shalina (4:44)
6. แหลม มอริสัน - Feelings (5:49)
7. แหลม มอริสัน - Night In Bangkok (4:38)
8. แหลม มอริสัน - You Really Got Me (5:08)

Download Link

ฟ้าใสเมฆสวย:
ไม่เก็บไม่ได้แร่ะ เพลงดีมีคุณภาพของคุณแหลม มอริสัน ขอบคุณลุงวินมากค่ะ ที่นำเพลงดีๆๆ มาแบ่งปันให้  :'e:92 :'e:95

สุรชัย:
แหลม มอริสัน - Europa Concert Norway Live 1982 ราชากีต้าร์อันดับหนึ่งของเมืองไทยในยุคอันเดอร์กราวน์ กับบทเพลงในชุดนี้ที่หายาก ขอเก็บสะสมด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

เบน:
 :'e:93 เป็นมือกีต้าร์ ที่หาตัวจับยากอีกคนหนึ่งค่ะ พีเจเอาผลงานเค้ามาจัดรายการในช่วงเพลงเร็วสิค่ะ ขอบคุณที่จัดเพลงเพราะๆให้สมาชิกได้ฟังนะค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version