เพลงที่ได้จากแผ่นเสียงหรือเทป แบบสดๆ > เพลงลูกทุ่งที่ริปจากแผ่นเสียง

SPยอดรัก+พรทิพย์ ท็อปฮิตลูกทุ่งมาตรฐาน ชุด 2

<< < (2/4) > >>

ต้อม:
เห็นเพลงแก้ที่ไหนเป็นเก็บ ขอบคุณมากครับ

เม่น:
เพลงแก้ ขอฟังหน่อย แค่ยอดรักสุด ๆๆ   ขอบคุณครับผม

ปูน_ขอนแจ่น:
 :'e:92 :'e:92ยอดรัก+พรทิพย์ ท็อปฮิตลูกทุ่งมาตรฐาน ชุด 2 ผมมีชุดที่ร้องคุ่กันเป็นลูกทุ่ง ติดตามตลอดไม่คิดว่ามีชุดนี้ ขอบคุณพี่หนุ่มครีาฟ
 :'e:94 :'e:94

ชาตรี:
ยอดรัก+พรทิพย์ ท็อปฮิตลูกทุ่งมาตรฐาน ชุด2 เพลงชุดนี้ผู้ผลิตทำเสียงดนตรีอ่อนไปหน่อย ขอบคุณครับ. :'e:92

สิทธิชาติ:
มีร้องแก้กันแบบเพลงลูกกรุงด้วยเหรอครับ (เพิ่งรู้)  ขอเก็บหน่อย ขอบคุณครับท่านหนุ่ม

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version