เทคโนโลยีและคอมพิวเตอร์ > ห้องฝึกวิทยายุทธ

ทดสอบวางเพลง - เพื่อเธอที่รัก/กรองทอง ทัศนพันธ์LP

(1/1)

ทรงพล ลำพูน:
เพลงนี้แปลงไว้นานแล้วครับ จากค่ายอีเอ็มไอ
เพลงไม่ดังแต่น่าฟังระดับหนึ่งครับ
เป็นการทดสอบการโพสต์กระทู้

เพื่อเธอที่รัก - กรองทอง ทัศนพันธ์

กอล์ฟกีรติ:
ขอบพระคุณมากจ้า  มีเป็นเทป แต่เสียงอู้อี้หมดแล้ว ขออนุญาตรับไปฟังนะฮะ  :'e:31 :'e:49

วินเทจแมน:
ไหนมาโพสต์ตรงนี้นะคุณทรงพ๊ลลลล

พอใจ:
มาเจอรูปแบบเวบใหม่ดูแปลกตาดีจัง  ขอบคุณสำหรับเพลงนี้นะคะ

ชัช:
แวะเข้ามาฟังครับ เพลงไพเราะหรือปล่า ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version